รายชื่อนักติดตาม ภาคใต้

  1. ชุมพร
    • นางสมใจ ด้วงพิบูลย์
    • ดร.มัลลิกา สุบงกฏ พระจอมเกล้า ลาดกระบัง วิทยาเขตชุมพร
    • อ.อำนาจ รักษาพล (อ.อ่ำ) ม.แม่โจ้ จ.ชุมพร
  2. ระนอง
  3. พังงา
    • ดร.อุไรวรรณ ตัณฑอาริยะ สสจ.พังงา
  4. สุราษฏร์ธานี
    • ดร.คชาพล นิ่มเดช สสจ.สุราษฏร์
    • ดร.ดุริยางค์
    • ดร.พิเชตวุฒิ นิลละออ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี
    • ดร.ประวิตร
    • ดร.อารยา
  5. ภูเก็ต
    • อ.วิโรจน์
    • ดร.จินดา สวัสดิ์ทวี ม.สงขลานครินทร์ ภูเก็ต
    • ดร.อภิรมย์  พรหมจรรยา ม.สงขลานครินทร์ ภูเก็ต 076-27-6845
  6. กระบี่
    • นายประวิช นศ.ป.โท สจรส.ม.อ.
    • นางสาวฐิติชญา บุญโสม นักศึกษา ป.เอก/ท่องเที่ยวชุมชนกระบี่
  7. นครศรีธรรมราช
    • ดร.กอรปกมล ศรีภิรมย์ ม.วลัยลักษณ์
    • อ.ชุติมา รอดเนียม ม.วลัยลักษณ์
    • นายยุทธนา หอมเกตุ นักศึกษา ป.เอก/สสจ.นครศรีฯ
  8. พัทลุง
    • นายเสงี่ยม ศรีทวี
    • นายสมนึก นุ่นด้วง
    • นายถาวร คงศรี
    • ทีม ม.ทักษิณ
  9. ตรัง
    • นายเชภาดร จันทร์หอม ท่องเที่ยวชุมชน ตรัง
    • อ.มาฆะฤกษ์ ชูช่วย ม.ราชภัฏสวนดุสิต ตรัง
    • อ.นบ ศรีจันทร์   ม.ราชภัฏสวนดุสิต ตรัง
    • อ.กนกวรรณ ไทยประดิษฐ์   ม.ราชภัฏสวนดุสิต
    • ดร.ไพสิฐ บุณยะกวี วิทยาลัยสาธารณสุขสิรินธร
    • อ.พรพรหม เสียงสอน     ม.ราชภัฏสวนดุสิต
  10. สตูล
    • ดร.บี
    • ดร.สุทัศน์
  11. สงขลา
    • ดร.มุมตาส มีระมาน ม.ราชภัฏสงขลา
    • ดร.ภารดา อุทโท ม.ราชภัฏสงขลา
    • ดร.ลำไย
    • นายอาหมัด หรีขาหลี
    • นางสาวอารีย์ สุวรรณชาตรี
  12. ปัตตานี
    • ดร.จิรัชยา เจียวก๊ก   ม.สงขลานครินทร์ ปัตตานี
    • ผศ.ณชพงศ์ จันจุฬา   ม.สงขลานครินทร์ ปัตตานี
    • อ.สวัสดิ์ ไหลภาภรณ์   ม.สงขลานครินทร์ ปัตตานี
    • อ.อับดุลคอเล็ต เจะแต ม.สงขลานครินทร์ ปัตตานี
    • ดร.ประภาภรณ์ หลังปูเต๊ะ  ม.ฟาฏอนี
    • นายสัญญา แพทย์จะเกร็ง
    • ผศ.มะดาโอะ ปูเตะ ม.ฟาฏอนี (รปศ.)
  13. ยะลา
    • ดร.จริยาภรณ์ มาสวัสดิ์ ม.ราชภัฏยะลา
    • xx วิทยาลัยพยาบาล ยะลา
  14. นราธิวาส
    • อ.อิบรอฮิม สารีมาแซ   ม.นราธิวาสราชนครินทร์
    • อ.พัชนี ตูเล๊ะ ม.นราธิวาสราชนครินทร์
    • นายอาหามะ เจ๊ะโซะ
    • นางเพียงกานต์ เด่นดารา
    • นางนิมนต์ หะยีนิมะ